6 ആക്സിസ് സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ അലുമിനിയം വെൽഡിംഗ് റോബോട്ടിക്സ് വർക്ക്സ്റ്റേഷൻ

സവിശേഷത
1. റോബോട്ടിന്റെ ബിൽറ്റ്-ഇൻ കേബിൾ ഡിസൈൻ തടസ്സമില്ലാതെ റോബോട്ടിനെ ചലിപ്പിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു, വർക്ക്സ്റ്റേഷൻ ലേഔട്ട് വൃത്തിയും വെടിപ്പുമുള്ളതാണ്.
2. റോബോട്ട് കൺട്രോൾ കാബിനറ്റിന് 11 അക്ഷങ്ങൾ വരെ നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയും, സങ്കീർണ്ണമായ PLC ഡീബഗ്ഗിംഗും സ്ഥല അധിനിവേശവും ഒഴിവാക്കുന്നു.
3. JHY റോബോട്ടും പൊസിഷനറും സിൻക്രൊണൈസ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, കൂടാതെ പൊസിഷനർ കറങ്ങുമ്പോൾ റോബോട്ടിന് ഒരേസമയം വെൽഡ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഇത് ഈ വർക്ക്സ്റ്റേഷനെ വൃത്താകൃതിയിലുള്ള വെൽഡിങ്ങിന് പ്രത്യേകിച്ചും അനുയോജ്യമാക്കുന്നു.
4. ലേസർ സെൻസറുകൾ, സുരക്ഷാ ലൈറ്റ് കർട്ടനുകൾ, സുരക്ഷാ വേലികൾ തുടങ്ങിയ അനുബന്ധ ഉപകരണങ്ങളുടെ വിപുലമായ ശ്രേണി ലഭ്യമാണ്.
5. നിയന്ത്രണ സംവിധാനത്തിൽ നിരവധി വെൽഡിംഗ് പ്രക്രിയ പാക്കേജുകൾ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു, ഇത് വ്യത്യസ്ത വർക്ക്പീസുകൾക്കായി വ്യത്യസ്ത വെൽഡിംഗ് മോഡുകൾ ഉപയോഗിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു.
പൊസിഷനർ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്റർ
| മോഡൽ | JHY4030D-080 സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ |
| റേറ്റുചെയ്ത ഇൻപുട്ട് വോൾട്ടേജ് | സിംഗിൾ-ഫേസ് 220V, 50/60HZ |
| മോട്ടോർ ഇൻസുലേഷൻ കാൽസ് | F |
| വർക്ക് ടേബിൾ | വ്യാസം 800mm (ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ കഴിയും) |
| ഭാരം | ഏകദേശം 400 കിലോ |
| പരമാവധി പേലോഡ് | ആക്സിയൽ പേലോഡ് ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg(>1000kg ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| ആവർത്തനക്ഷമത | ±0.1മിമി |
| സ്റ്റോപ്പ് സ്ഥാനം | ഏതെങ്കിലും സ്ഥാനം |
റോബോട്ട് വർക്ക്സ്റ്റേഷൻ ഘടകങ്ങൾ
1. വെൽഡിംഗ് റോബോട്ട്:
തരം: MIG വെൽഡിംഗ് റോബോട്ട്-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
TIG വെൽഡിംഗ് റോബോട്ട്:BR-1510B,BR-1920B
ലേസർ വെൽഡിംഗ് റോബോട്ട്: BR-1410G, BR-1610G
2.പൊസിഷനർ
മോഡൽ: JHY4030D-080
തരം: 1-ആക്സിസ് തിരശ്ചീനമായി കറങ്ങുന്ന പൊസിഷനർ
3.വെൽഡിംഗ് പവർ സ്രോതസ്സ്
തരം: 350A/500A വെൽഡിംഗ് പവർ സ്രോതസ്സ്
4. വെൽഡിംഗ് തോക്ക്
തരം: എയർ-കൂൾഡ് ഗൺ, വാട്ടർ-കൂൾഡ് ഗൺ, പുഷ്-പുൾ ഗൺ
5. ടോർച്ച് ക്ലീൻ സ്റ്റേഷൻ:
മോഡൽ:SC220A
തരം: ഓട്ടോമാറ്റിക് ന്യൂമാറ്റിക് വെൽഡിംഗ് ടോർച്ച് ക്ലീനർ
മറ്റ് റോബോട്ട് വർക്ക്സ്റ്റേഷൻ പെരിഫറൽ ഉപകരണങ്ങൾ
1.റോബോട്ട് മൂവിംഗ് റെയിൽ
മോഡൽ: JHY6050A-030
2. ലേസർ സെൻസർ (ഓപ്ഷണൽ)
പ്രവർത്തനം: വെൽഡ് ട്രാക്കിംഗ്, സ്ഥാനനിർണ്ണയം.
3. സേഫ്റ്റി ലൈറ്റ് കർട്ടൻ (ഓപ്ഷണൽ)
സംരക്ഷണ ദൂരം: 0.1-2 മീ, 0.1-5 മീ; സംരക്ഷണ ഉയരം: 140-3180 മിമി
4. സുരക്ഷാ വേലി (ഓപ്ഷണൽ)
5.PLC കാബിനറ്റ് (ഓപ്ഷണൽ)












