3 ആക്സിസ് കറങ്ങുന്ന പൊസിഷനറുള്ള 6 ആക്സിസ് വെൽഡ് റോബോട്ടിക് ആം
പൊസിഷനർ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്റർ
| മോഡൽ | ജ്ഹ്യ്൪൦൩൦സ്-180 / ജ്ഹ്യ്൪൦൩൦സ്-250 |
| റേറ്റുചെയ്ത ഇൻപുട്ട് വോൾട്ടേജ് | സിംഗിൾ-ഫേസ് 220V, 50/60HZ |
| മോട്ടോർ ഇൻസുലേഷൻ കാൽസ് | F |
| വർക്ക് ടേബിൾ | 1800X800mm / 2500X800mm (ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| ഭാരം | ഏകദേശം 1600 കി.ഗ്രാം |
| പരമാവധി പേലോഡ് | ആക്സിയൽ പേലോഡ് ≤100kg / ≤300kg / ≤500kg (>500kg ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| ആവർത്തനക്ഷമത | ±0.1മിമി |
| സ്റ്റോപ്പ് സ്ഥാനം | ഏതെങ്കിലും സ്ഥാനം |
വിവരണം
3-ആക്സിസ് പൊസിഷനർ മുഴുവനായും തിരശ്ചീനമായി തിരിക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ രണ്ട് വർക്ക് ടേബിളുകളും മറിച്ചിടാനും തിരിക്കാനും കഴിയും, അങ്ങനെ തൊഴിലാളികൾക്ക് മെറ്റീരിയൽ ലോഡുചെയ്യാനും ഇറക്കാനും ഒരു വശത്ത് നിൽക്കാൻ കഴിയും. തൊഴിലാളി അധ്വാനം കുറയ്ക്കുകയും ജോലി കാര്യക്ഷമത വളരെയധികം മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു.
നിലത്തെ സാഹചര്യത്തിനനുസരിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് സ്റ്റേഷൻ ലേഔട്ട് മാറ്റാം. നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാവുന്ന പെരിഫറൽ ഉപകരണങ്ങളിൽ ഇവ ഉൾപ്പെടുന്നു: ക്ലീൻ ടോർച്ച് സ്റ്റേഷൻ, റൊട്ടേറ്റ് പൊസിഷനർ, ലേസർ ട്രാക്കിംഗ് സിസ്റ്റം, റിമോട്ട് കൺട്രോൾ ബോക്സ് മുതലായവ. ഞങ്ങൾക്ക് സൗജന്യ സാങ്കേതിക പരിശീലനം നൽകാം.
ഓപ്ഷനായി രണ്ട് തരം 3 ആക്സിസ് വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനർ:
ഇടത് ചിത്രം: 3 അച്ചുതണ്ട് തിരശ്ചീനമായി കറങ്ങുന്ന വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനർ
വലത് ചിത്രം: 3 ആക്സിസ് ലംബമായി കറങ്ങുന്ന വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനർ
നിങ്ങളുടെ വർക്ക്പീസിന് അനുയോജ്യമായ പേലോഡും (സ്റ്റാൻഡേർഡ് പേലോഡ് 300kg/500kg/1000kg) വർക്ക്ടേബിൾ വലുപ്പവും (സ്റ്റാൻഡേർഡ് വലുപ്പം 1800*800mm അല്ലെങ്കിൽ 2500*800mm) തിരഞ്ഞെടുക്കുക! ഞങ്ങൾ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കലും അംഗീകരിക്കുന്നു!
മെറ്റീരിയൽ
സ്റ്റെയിൻലെസ്സ് സ്റ്റീൽ വെൽഡിംഗ്
അലുമിനിയം വെൽഡിംഗ്
കാർബൺ സ്റ്റീൽ വെൽഡിംഗ്
ഗാൽവനൈസ്ഡ് ട്യൂബ്/പൈപ്പ്/പ്ലേറ്റ് വെൽഡിംഗ്
കോൾഡ് റോൾ വെൽഡിംഗ്
പാക്കേജ്:മരപ്പെട്ടികൾ
ഡെലിവറി സമയം:മുൻകൂർ പണമടച്ചതിന് ശേഷം 40 ദിവസങ്ങൾ
പതിവുചോദ്യങ്ങൾ
1. ഒരു വെൽഡിംഗ് സ്റ്റേഷന്റെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ കോൺഫിഗറേഷൻ എന്താണ്?
എ: ഒരു റോബോട്ടും ഒരു വെൽഡിംഗ് ടേബിളും. സങ്കീർണ്ണമായ കഷണങ്ങൾക്ക്, ഒരു പൊസിഷനർ ആവശ്യമായി വന്നേക്കാം, ഉയർന്ന പ്രവർത്തനക്ഷമത വേണമെങ്കിൽ, രണ്ട് പൊസിഷനറുകൾ നല്ല തിരഞ്ഞെടുപ്പാണ്.
2. വെൽഡിംഗ് റോബോട്ട് സിസ്റ്റത്തിൽ എന്താണ് ഉൾപ്പെടുന്നത്?
A: മുഴുവൻ വെൽഡിംഗ് റോബോട്ട് സിസ്റ്റത്തിലും റോബോട്ട് ആം, കൺട്രോളർ, വെൽഡിംഗ് പവർ സോഴ്സ്, പൊസിഷനറുകൾ, ഫിക്ചറുകൾ, വെൽഡിംഗ് ഗൺ (ടോർച്ച്) ക്ലീനർ, സേഫ്റ്റി ലൈറ്റ് കർട്ടൻ സുരക്ഷാ വേലി മുതലായവ ഉൾപ്പെടുന്നു.
3. റോബോട്ട് സ്റ്റേഷൻ സിസ്റ്റത്തിന് ഉയർന്ന പരിസ്ഥിതി ആവശ്യകതകൾ ആവശ്യമുണ്ടോ?
A: അനുയോജ്യമായ ആംബിയന്റ് പരിസ്ഥിതി: 0~45℃, 20-80% RH (കണ്ടൻസേഷൻ ഇല്ല).











