മോട്ടോർ സെർവോ ഉള്ള ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനർ
പൊസിഷനർ അളവുകൾ

വിവരണം
2 ആക്സിസ് സെർവോ പൊസിഷനർ
- വെൽഡിംഗ് റോബോട്ട് സിസ്റ്റങ്ങൾക്കുള്ള പൊസിഷനറുകൾ
സങ്കീർണ്ണമായ വർക്ക്പീസുകളുടെ മൾട്ടി-ആംഗിൾ വെൽഡിങ്ങിനായി -1 അക്ഷം തിരശ്ചീനമായി തിരിക്കാനും മറ്റേ അക്ഷം മുകളിലേക്കും താഴേക്കും ഫ്ലിപ്പുചെയ്യാനും കഴിയും.
- പൊസിഷനർ റോബോട്ടിന്റെ അതേ ഡ്രൈവിംഗ് ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഉയർന്ന വേഗത, ഉയർന്ന കൃത്യത, ഉയർന്ന പേലോഡ് എന്നിവയോടെ ഇത് ലഭ്യമാണ്.
- ഉയർന്ന വെൽഡിംഗ് ഗുണനിലവാരം നൽകുന്നു
- മെച്ചപ്പെട്ട അനുവദനീയമായ മൊമെന്റ്, ജഡത്വം, ലോഡ് കപ്പാസിറ്റി എന്നിവയുള്ള ഒരു കോംപാക്റ്റ് ബോഡി യാഥാർത്ഥ്യമാക്കാൻ കഴിയും.
ഫാനുക്, എബിബി, കുക്ക, യാസ്കാവ തുടങ്ങിയ മറ്റ് റോബോട്ടുകളുടെ ബ്രാൻഡുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടാൻ കഴിയും. (മോട്ടോർ ഡ്രോയിംഗ് ഉപഭോക്താക്കൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്, തുടർന്ന് മോട്ടോർ ഡ്രോയിംഗിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഞങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റലേഷൻ ദ്വാരം വിടുന്നു)
PLC കാബിനറ്റ് ഓപ്ഷണലാണ്.
പൊസിഷനർ വ്യാസം
| മോഡൽ | JHY4030P-080 നിർമ്മാതാവ് |
| റേറ്റുചെയ്ത ഇൻപുട്ട് വോൾട്ടേജ് | സിംഗിൾ-ഫേസ് 220V, 50/60HZ |
| മോട്ടോർ ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ് | F |
| വർക്ക് ടേബിൾ | വ്യാസം 800mm (ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ കഴിയും) |
| ഭാരം | ഏകദേശം 400 കിലോ |
| പരമാവധി പേലോഡ് | ആക്സിയൽ പേലോഡ് ≤300kg / ≤500kg (>500kg ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| ആവർത്തനക്ഷമത | ±0.1മിമി |
| സ്റ്റോപ്പ് സ്ഥാനം | ഏതെങ്കിലും സ്ഥാനം |
പാക്കേജ്: തടികൊണ്ടുള്ള കേസുകൾ
ഡെലിവറി സമയം: മുൻകൂർ പണമടച്ചതിന് ശേഷം 40 ദിവസം
പതിവുചോദ്യങ്ങൾ
1.ചോദ്യം: എന്റെ ഫാനുക്/അബ്ബ്/കുക്ക/യാസ്കാവ റോബോട്ടിന് നിങ്ങളുടെ പൊസിഷനർ ഉപയോഗിക്കാമോ?
എ: അതെ. പക്ഷേ മോട്ടോർ സ്വയം വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.
2.Q: നിങ്ങളുടെ സ്ഥാനം നിങ്ങളുടെ റോബോട്ടുമായി സമന്വയിപ്പിച്ച് നീങ്ങാൻ കഴിയുമോ?
അതെ: അതെ.






