തിരശ്ചീനമായി കറങ്ങുന്ന പൈപ്പ് ട്യൂബ് വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനർ
പൊസിഷനർ അളവുകൾ

വിവരണം
- സർക്കിൾ വെൽഡിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ മൾട്ടി-സൈഡഡ് വെൽഡിംഗ് ആവശ്യമുള്ള ട്യൂബ് അല്ലെങ്കിൽ പൈപ്പ് വർക്ക്പീസുകൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ±180° കറങ്ങുന്ന ഭ്രമണം ഈ പൊസിഷനറിന് നേടാൻ കഴിയും.
- വർക്ക് ടേബിളിന്റെ വലുപ്പവും ആക്സിസ് പേലോഡും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്.
- ഫാനുക്, എബിബി, കുക്ക, യാസ്കാവ തുടങ്ങിയ മറ്റ് ബ്രാൻഡുകളുടെ റോബോട്ടുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടാൻ കഴിയും. (മോട്ടോർ ഡ്രോയിംഗ് ഉപഭോക്താക്കൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്, തുടർന്ന് മോട്ടോർ ഡ്രോയിംഗിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഞങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റലേഷൻ ദ്വാരം വിടുന്നു)
പൊസിഷനർ വ്യാസം
| മോഡൽ | JHY4030D-080 സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ |
| റേറ്റുചെയ്ത ഇൻപുട്ട് വോൾട്ടേജ് | സിംഗിൾ-ഫേസ് 220V, 50/60HZ |
| മോട്ടോർ ഇൻസുലേഷൻ കാൽസ് | F |
| വർക്ക് ടേബിൾ | വ്യാസം 800mm (ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ കഴിയും) |
| ഭാരം | ഏകദേശം 400 കിലോ |
| പരമാവധി പേലോഡ് | ആക്സിയൽ പേലോഡ് ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| ആവർത്തനക്ഷമത | ±0.1മിമി |
| സ്റ്റോപ്പ് സ്ഥാനം | ഏതെങ്കിലും സ്ഥാനം |
അപേക്ഷ
ഓട്ടോ പാർട്സ്, സൈക്കിൾ പാർട്സ്, കാർ പാർട്സ്, സ്റ്റീൽ ഫർണിച്ചർ, പുതിയ ഊർജ്ജം, സ്റ്റീൽ ഘടന, നിർമ്മാണ യന്ത്രങ്ങൾ, ഫിറ്റ്നസ് ഉപകരണങ്ങൾ തുടങ്ങിയവ.
എന്തുകൊണ്ടാണ് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനർ വേണ്ടത്?
1.കുറഞ്ഞ ശ്രമം
നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്ന പ്രധാന നേട്ടം കുറഞ്ഞ പരിശ്രമമാണ്. നിങ്ങളുടെ തൊഴിലാളിക്ക് ചുറ്റി സഞ്ചരിക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ല. സുരക്ഷിതവും ചിട്ടയുള്ളതുമായ ഒരു ഫാക്ടറി അന്തരീക്ഷം നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കും.
2. മെച്ചപ്പെട്ട വെൽഡിംഗ് ഗുണനിലവാരം
വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനറുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് മികച്ച നിലവാരമുള്ള വെൽഡുകളുമായി ശക്തമായി ബന്ധിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.
പതിവുചോദ്യങ്ങൾ
1.ചോദ്യം: നിങ്ങളുടെ വെൽഡിംഗ് മെഷീനുകൾ എങ്ങനെ തിരഞ്ഞെടുക്കാം?
A: ദയവായി നിങ്ങളുടെ വർക്ക്പീസിന്റെ ഭാരം, അളവുകൾ എന്നിവ ഞങ്ങളോട് പറയൂ, അതിന്റെ വെൽഡിംഗ് സ്ഥാനത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ഞങ്ങളെ കാണിക്കൂ, തുടർന്ന് ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനർ ശുപാർശ ചെയ്യും.
2.ചോദ്യം: എന്റെ ഫാനുക് റോബോട്ടിന് നിങ്ങളുടെ പൊസിഷനർ ഉപയോഗിക്കാമോ?
എ: അതെ. പക്ഷേ മോട്ടോർ സ്വയം വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.







