2 ആക്സിസ് റൊട്ടേറ്ററുള്ള മിഗ് ടിഗ് വെൽഡിംഗ് റോബോട്ട് ആം

വിവരണം
വിവിധ വലിയ ഷീറ്റ് മെറ്റൽ ഭാഗങ്ങളുടെയും സങ്കീർണ്ണമായ ഭാഗങ്ങളുടെയും ഓട്ടോമാറ്റിക് വെൽഡിംഗ്, സീം വെൽഡിംഗ്, പെനട്രേഷൻ വെൽഡിംഗ് എന്നിവയ്ക്ക് ഇത് അനുയോജ്യമാണ്.
ഈ റോബോട്ടിക്ക് ചൈന ഇന്റലക്ച്വൽ പ്രോപ്പർട്ടി ഓഫീസിന്റെ പേറ്റന്റ് സർട്ടിഫിക്കേഷനും കയറ്റുമതി സിഇ സർട്ടിഫിക്കേഷനും ലഭിച്ചു.
2-ആക്സിസ് പൊസിഷനറിന്റെ പേലോഡും ടർടേബിൾ വലുപ്പവും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്.
ഈ റോബോട്ട് വെൽഡിംഗ് സ്റ്റേഷൻ സാധാരണയായി ലളിതമായ ഉപകരണങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് വഴക്കമുള്ള ലേഔട്ട് ക്രമീകരിക്കുന്നു. നിലത്തെ സാഹചര്യത്തിനനുസരിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് സ്റ്റേഷൻ ലേഔട്ട് മാറ്റാം. നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാവുന്ന പെരിഫറൽ ഉപകരണങ്ങളിൽ ഇവ ഉൾപ്പെടുന്നു: ക്ലീൻ ടോർച്ച് സ്റ്റേഷൻ, റൊട്ടേറ്റ് പൊസിഷനർ, ലേസർ ട്രാക്കിംഗ് സിസ്റ്റം, റിമോട്ട് കൺട്രോൾ ബോക്സ് മുതലായവ. ഞങ്ങൾക്ക് സൗജന്യ സാങ്കേതിക പരിശീലനം നൽകാം.
പൊസിഷനർ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്റർ
| മോഡൽ | JHY4050L-080 പോർട്ടബിൾ |
| റേറ്റുചെയ്ത ഇൻപുട്ട് വോൾട്ടേജ് | സിംഗിൾ-ഫേസ് 220V, 50/60HZ |
| മോട്ടോർ ഇൻസുലേഷൻ കാൽസ് | F |
| വർക്ക് ടേബിൾ | വ്യാസം 800mm (ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| ഭാരം | ഏകദേശം 400 കിലോ |
| പരമാവധി പേലോഡ് | ആക്സിയൽ പേലോഡ് ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| ആവർത്തനക്ഷമത | ±0.1മിമി |
| സ്റ്റോപ്പ് സ്ഥാനം | ഏതെങ്കിലും സ്ഥാനം |
മെറ്റീരിയൽ
സ്റ്റെയിൻലെസ്സ് സ്റ്റീൽ വെൽഡിംഗ്
അലുമിനിയം വെൽഡിംഗ്
കാർബൺ സ്റ്റീൽ വെൽഡിംഗ്
ഗാൽവനൈസ്ഡ് ട്യൂബ്/പൈപ്പ്/പ്ലേറ്റ് വെൽഡിംഗ്
കോൾഡ് റോൾ വെൽഡിംഗ്
അപേക്ഷ
ഓട്ടോ പാർട്സ്, സൈക്കിൾ പാർട്സ്, കാർ പാർട്സ്, സ്റ്റീൽ ഫർണിച്ചർ, പുതിയ ഊർജ്ജം, സ്റ്റീൽ ഘടന, നിർമ്മാണ യന്ത്രങ്ങൾ, ഫിറ്റ്നസ് ഉപകരണങ്ങൾ തുടങ്ങിയവ.
പാക്കേജ്:മരപ്പെട്ടികൾ
ഡെലിവറി സമയം:മുൻകൂർ പണമടച്ചതിന് ശേഷം 40 ദിവസങ്ങൾ
പതിവുചോദ്യങ്ങൾ
ചോദ്യം: എനിക്ക് അനുയോജ്യമായ ഒരു റോബോട്ട് ശുപാർശ ചെയ്യാൻ ഞാൻ എന്ത് വിവരമാണ് നൽകേണ്ടത്?
ഉത്തരം: വർക്ക്പീസിന്റെ മെറ്റീരിയൽ, കനം, വെൽഡിംഗ് സ്ഥാനം, അളവുകൾ, ഭാരം എന്നിവ ഉൾപ്പെടെയുള്ള വിശദമായ ഡ്രോയിംഗുകൾ ദയവായി നൽകുക.
ചോദ്യം: ഞങ്ങളുടെ ഉൽപ്പന്നത്തിന് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കിയ സേവനം നൽകാൻ നിങ്ങൾക്ക് കഴിയുമോ?
ഉത്തരം: അതെ. നിങ്ങളുടെ നിർദ്ദിഷ്ട ഉൽപ്പന്നത്തിനനുസരിച്ച് പ്രൊഫഷണൽ റോബോട്ടിക് വെൽഡിംഗ് സിസ്റ്റം പരിഹാരങ്ങൾ ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് നൽകും. നിങ്ങളുടെ വിശദമായ ഉൽപ്പന്ന ഡ്രോയിംഗുകളും വെൽഡിംഗ് ആവശ്യകതകളും ഞങ്ങൾക്ക് അയച്ചാൽ മതി, തുടർന്ന് ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്കായി ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കിയ സാങ്കേതിക നിർദ്ദേശം തയ്യാറാക്കും.
ചോദ്യം: എനിക്ക് ചില ആപ്ലിക്കേഷൻ വീഡിയോകൾ കാണിച്ചുതരാമോ?
ഉത്തരം: തീർച്ചയായും. “JHY ഇൻഡസ്ട്രിയൽ റോബോട്ട്” എന്ന് തിരയുന്നതിലൂടെ ഞങ്ങളുടെ എല്ലാ ആപ്ലിക്കേഷൻ വീഡിയോകളും നിങ്ങൾക്ക് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനലിൽ കാണാൻ കഴിയും അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് അയയ്ക്കാൻ ഞങ്ങളുടെ വിൽപ്പനയോട് ആവശ്യപ്പെടുക.
ചോദ്യം: ഞങ്ങളുടെ ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ വെൽഡിംഗ് ഗുണനിലവാരം അറിയാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ഞാൻ എന്തുചെയ്യണം?
ഉത്തരം: ടെസ്റ്റ് വെൽഡിംഗ് നടത്തുന്നതിനായി നിങ്ങളുടെ സാമ്പിളുകൾ ഞങ്ങളുടെ ഫാക്ടറിയിലേക്ക് അയയ്ക്കാം. വെൽഡിംഗ് പരീക്ഷിച്ചതിന് ശേഷം, വെൽഡിംഗ് വീഡിയോയും ചിത്രങ്ങളും റഫറൻസിനായി ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് അയയ്ക്കും. കൂടാതെ, സ്ഥിരീകരണത്തിനായി ഞങ്ങൾ സാമ്പിളുകൾ നിങ്ങൾക്ക് തിരികെ അയയ്ക്കും.












