മോട്ടോർ സെർവോ ഉള്ള പൈപ്പ് ടേണിംഗ് വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനർ
പൊസിഷനർ അളവുകൾ

വിവരണം
- പൈപ്പ് സ്പൂളിംഗ് മുതൽ ഷാസി ഘടകങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ സ്ട്രീറ്റ് ലൈറ്റ് പോൾ പോലുള്ള വളരെ നീളമുള്ള ഭാഗങ്ങളുടെ സ്ഥാനം വരെ വിവിധ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായി ഈ പൈപ്പ് വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനർ ഉപയോഗിക്കുന്നു.
- പൈപ്പ്, ഷാഫ്റ്റുകൾ, ചക്രങ്ങൾ, എൽബോകൾ, മറ്റ് ഫിറ്റിംഗുകൾ എന്നിവ വെൽഡിംഗ് ചെയ്യുമ്പോൾ വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനറുകൾ ഉൽപ്പാദനക്ഷമത വളരെയധികം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.
- വെൽഡിംഗ് ടർടേബിൾ വലുപ്പവും ആക്സിസ് പേലോഡും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം, ചക്കുകളും സപ്പോർട്ട് വീലും ലഭ്യമാണ്.

- ഫാനുക്, എബിബി, കുക്ക, യാസ്കാവ തുടങ്ങിയ മറ്റ് റോബോട്ടുകളുടെ ബ്രാൻഡുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടാൻ കഴിയും. (മോട്ടോർ ഡ്രോയിംഗ് ഉപഭോക്താക്കൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യണം, തുടർന്ന് മോട്ടോർ ഡ്രോയിംഗിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഞങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റലേഷൻ ദ്വാരം വിടുന്നു)
- PLC കാബിനറ്റ് ഓപ്ഷണലാണ്.
പൊസിഷനർ വ്യാസം
| മോഡൽ | JHY4010T-050 നിർമ്മാതാവ് |
| റേറ്റുചെയ്ത ഇൻപുട്ട് വോൾട്ടേജ് | സിംഗിൾ-ഫേസ് 220V, 50/60HZ |
| മോട്ടോർ ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ് | F |
| വർക്ക് ടേബിൾ | വ്യാസം 500mm (ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| ഭാരം | ഏകദേശം 400 കിലോ |
| പരമാവധി പേലോഡ് | ആക്സിയൽ പേലോഡ് ≤100kg / ≤300kg/ ≤500kg (ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| ആവർത്തനക്ഷമത | ±0.1മിമി |
| സ്റ്റോപ്പ് സ്ഥാനം | ഏതെങ്കിലും സ്ഥാനം |
അപേക്ഷ
ഓട്ടോ പാർട്സ്, സൈക്കിൾ പാർട്സ്, കാർ പാർട്സ്, സ്റ്റീൽ ഫർണിച്ചർ, പുതിയ ഊർജ്ജം, സ്റ്റീൽ ഘടന, നിർമ്മാണ യന്ത്രങ്ങൾ, ഫിറ്റ്നസ് ഉപകരണങ്ങൾ തുടങ്ങിയവ.
പാക്കേജ്: തടികൊണ്ടുള്ള കേസുകൾ
ഡെലിവറി സമയം: മുൻകൂർ പണമടച്ചതിന് ശേഷം 40 ദിവസം
പതിവുചോദ്യങ്ങൾ
1.ചോദ്യം: നിങ്ങളുടെ വെൽഡിംഗ് സിസ്റ്റണറുകൾ എങ്ങനെ തിരഞ്ഞെടുക്കാം?
A: ദയവായി നിങ്ങളുടെ വർക്ക്പീസിന്റെ ഭാരം, അളവുകൾ എന്നിവ ഞങ്ങളോട് പറയൂ, അതിന്റെ വെൽഡിംഗ് സ്ഥാനത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ഞങ്ങളെ കാണിക്കൂ, തുടർന്ന് ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ വെൽഡിംഗ് പൊസിഷനർ ശുപാർശ ചെയ്യും.
2.ചോദ്യം: എന്റെ ഫാനുക്/അബ്ബ്/കുക്ക/യാസ്കാവ റോബോട്ടിന് നിങ്ങളുടെ പൊസിഷനർ ഉപയോഗിക്കാമോ?
എ: അതെ. പക്ഷേ മോട്ടോർ സ്വയം വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.
3.ചോദ്യം: നിങ്ങൾ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കിയ ഓർഡർ സ്വീകരിക്കുമോ?
A: അതെ, വ്യത്യസ്ത പേലോഡും വർക്ക്ടേബിൾ വലുപ്പവും ഉപയോഗിച്ച് പൊസിഷനർ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യാൻ ഞങ്ങൾക്ക് കഴിയും.







